JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU
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TAARIFA KWA UMMA
RAIS WA JAMHURI YA RWANDA KUFANYA
ZIARA YA KIKAZI NCHINI

Rais wa Jamhuri ya Rwanda, Mheshimiwa Paul Kagame anatarajiwa kuwasili
nchini, kesho Jumapili, tarehe 03 Mei, 2026, kwa ziara ya kikazi ya siku moja.

Katika ziara hiyo, Rais Kagame atafanya mazungumzo na mwenyeji wake,
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu
Hassan.

Mazungumzo yao yataangazia masuala ya ushirikiano kati ya nchi hizo mbili.
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